ที่ศูนย์การศึกษาพิเศษ ส่วนกลาง เราได้มีการจัดกิจกรรมเสริมหลักสูตรกายภาพบำบัด สำหรับผู้เรียนที่มีความต้องการจำเป็นพิเศษ โดยมีคุณครูนักกายภาพบำบัด ซึ่งเป็นบุคลากรที่มีความเชี่ยวชาญทางด้านกายภาพโดยตรง
ผู้ปกครองจึงเชื่อมั่นและไว้วางใจที่ได้ส่งบุตรหลานเข้ามารับบริการในระดับเตรียมความพร้อมเป็นจำนวนมาก
![](https://csec.ac.th/csec/wp-content/uploads/2024/04/0CDECAC8-8FB8-4001-A267-DE23AC1564E6-1024x768.jpeg)
![](https://csec.ac.th/csec/wp-content/uploads/2024/04/1D5E0C3B-79B8-41A8-AADC-DECDF46C72F8-768x1024.jpeg)
![](https://csec.ac.th/csec/wp-content/uploads/2024/04/F375C44E-28E7-4DD4-A1FC-BA9D2F0133D9-1024x768.jpeg)
![](https://csec.ac.th/csec/wp-content/uploads/2024/04/0CA4224D-6B8B-44B5-B86D-9DF23C1F5D65-1024x768.jpeg)
![](https://csec.ac.th/csec/wp-content/uploads/2024/04/77039052-6AEB-4CF1-895B-761EE535AC9A-985x1024.jpeg)
![](https://csec.ac.th/csec/wp-content/uploads/2024/04/A5D00770-4ACD-4AA0-941A-92FEAA307A32-1024x576.jpeg)