วันพุธที่ 16 พฤษภาคม 2567
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ส่วนกลาง พร้อมด้วยครูบุคลากร ผู้ปกครอง นักเรียน ร่วมกิจกรรมสวดมนต์ไหว้พระ ในโครงการส่งเสริมคุณธรรม จริยธรรม ตรงกับวัขึ้น 8 ค่ำ เดือนหก (6) ปีมะโรง ณ ห้องกายภาพบำบัด และห้องดนตรี
![](https://csec.ac.th/csec/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_ไหว้พระ_240516_10-1-1024x683.jpg)
![](https://csec.ac.th/csec/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_ไหว้พระ_240516_15-2-1024x683.jpg)
![](https://csec.ac.th/csec/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_ไหว้พระ_240516_20-1-1024x683.jpg)
![](https://csec.ac.th/csec/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_ไหว้พระ_240516_12-1-1024x683.jpg)
วันพุธที่ 16 พฤษภาคม 2567
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ส่วนกลาง พร้อมด้วยครูบุคลากร ผู้ปกครอง นักเรียน ร่วมกิจกรรมสวดมนต์ไหว้พระ ในโครงการส่งเสริมคุณธรรม จริยธรรม ตรงกับวัขึ้น 8 ค่ำ เดือนหก (6) ปีมะโรง ณ ห้องกายภาพบำบัด และห้องดนตรี