วันพุธที่ 15 พฤษภาคม 2567
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ส่วนกลาง นำโดย นายชูศักดิ์ ศิริเชียงพิณ ผู้อำนวยการ นางสาวธัญพร เพิ่มน้ำทิพย์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการ นางสาวขนิษฐา จันทร์หล้า ครูวิทยฐานะ คศ.3 และคุณครูพวงประภา ไข่ชัยภูมิ ครูวิทยฐานะ คศ.3 ได้รับเกียรติเป็นวิทยากร ในการบรรยายความรู้ความเข้าใจเกี่ยวกับการศึกษาพิเศษ การจัดการศึกษา การปรับเปลี่ยนเพื่อการจัดการศึกษาแบบเรียนรวมและเด็กที่มีความต้องการจำเป็นพิเศษ เทคนิคการสอนในชั้นเรียนรวม การจัดการพฤติกรรมในชั้นเรียนรวม และแผนการจัดการศึกษาเฉพาะบุคคล ณ ห้องประชุมโรงเรียนวัดท่าพระ
![](https://csec.ac.th/csec/wp-content/uploads/2024/05/441879962_900366668771648_4928338451294277404_n-1024x683.jpg)
![](https://csec.ac.th/csec/wp-content/uploads/2024/05/436536000_900366375438344_3334929153560528490_n-1024x683.jpg)
![](https://csec.ac.th/csec/wp-content/uploads/2024/05/439985750_900366245438357_1466253425472566125_n-1024x683.jpg)
![](https://csec.ac.th/csec/wp-content/uploads/2024/05/441620980_900366128771702_535695936065982375_n-1024x683.jpg)
![](https://csec.ac.th/csec/wp-content/uploads/2024/05/441866592_900367698771545_6573062677209089786_n-1024x683.jpg)